Koha 23.11.08.001 - en to kn translation catalogue (584 entries)

en: ERROR: Price is not a valid number, please check the price and try again!
kn: ದೋಷ: ಬೆಲೆಯು ಮಾನ್ಯವಾದ ಸಂಖ್ಯೆ ಅಲ್ಲ, ದಯವಿಟ್ಟು ಬೆಲೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಹಾಗೂ ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ!

en: Fund amount exceeds parent allocation
kn: ನಿಧಿಯ ಮೊತ್ತವು ಪೋಷಕರ ಹಂಚಿಕೆಯನ್ನು ಮೀರಿದೆ

en: Fund amount exceeds period allocation
kn: ನಿಧಿಯ ಮೊತ್ತವು ಅವಧಿಯ ಹಂಚಿಕೆಯನ್ನು ಮೀರಿದೆ

en: New budget-parent is beneath budget
kn: ಹೊಸ ಬಜೆಟ್-ಪೋಷಕರು ಬಜೆಟ್‌ನ ಕೆಳಗೆ ಇದ್ದಾರೆ

en: Are you sure you want to delete this vendor?
kn: ಈ ಮಾರಾಟಗಾರರನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Update item
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಐಟಂ

en: You can't receive any more items
kn: ನೀವು ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Edit
kn: ತಿದ್ದು

en: Delete
kn: ಅಳಿಸು

en: Add item
kn: ಐಟಂ ಸೇರಿಸಿ

en: Clear
kn: ತೆರವು

en: Number of items to add
kn: ಸೇರಿಸಬೇಕಾದ ಐಟಂಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Add
kn: ಸೇರಿಸು

en: is duplicated
kn: ನಕಲಾಗಿದೆ

en: already exists in database
kn: ಈಗಾಗಲೇ ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: There is no record selected
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: quantity values are not filled in or are not numbers
kn: ಪ್ರಮಾಣ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಲ್ಲ

en: Some funds are not defined in item records
kn: ಕೆಲವು ಬಜೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಐಟಂ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Some required item subfields are not set
kn: ಕೆಲವು ಅಗತ್ಯ ಐಟಂ ಉಪಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Loading
kn: ಲೋಡ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ

en: Internal Server Error, please reload the page
kn: ಆಂತರಿಕ ಸರ್ವರ್ ದೋಷ, ದಯವಿಟ್ಟು ಪುಟವನ್ನು ಮರುಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: You need to log in again, your session has timed out
kn: ನೀವು ಮತ್ತೆ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ, ನಿಮ್ಮ ಸೆಶನ್ ಅವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ

en: Error; your data might not have been saved
kn: ದೋಷ; ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Loading...
kn: ಲೋಡ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ...

en: Please select or enter a sound.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Are you sure you want to delete the selected audio alerts?
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಆಡಿಯೊ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Check the box next to the alert you want to delete.
kn: ನೀವು ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುವ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಮುಂದಿನ ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Authority
kn: ಆಥಾರಿಟಿ:

en: Error importing the authority type %s
kn: %s ಅಥಾರಿಟಿ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: Please select a CSV (.csv) or ODS (.ods) spreadsheet file.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು CSV (.csv) ಅಥವಾ ODS (.ods) ಸ್ಪ್ರೆಡ್‌ಶೀಟ್ ಫೈಲ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Do you really want to import the authority type fields and subfields? This will overwrite the current configuration. For safety reasons please use the export option to make a backup
kn: ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅಧಿಕಾರ ಪ್ರಕಾರದ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಉಪಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ಇದು ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಅನ್ನು ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು ಬ್ಯಾಕಪ್ ಮಾಡಲು ರಫ್ತು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Importing to authority type: %s. Importing from file: %s
kn: ಅಧಿಕಾರ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕೆ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %s. ಫೈಲ್‌ನಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %s

en: Your cart is currently empty
kn: ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ

en: This item is already in your cart
kn: ಐಟಂ ಈಗಾಗಲೇ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿದೆ

en: This item has been added to your cart
kn: ಐಟಂ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: %s item(s) added to your cart
kn: %s ಐಟಂ(ಗಳನ್ನು) ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: %s already in your cart
kn: %s ಈಗಾಗಲೇ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿದೆ

en: No item was selected
kn: ಯಾವುದೇ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No item was added to your cart (already in your cart)!
kn: ಯಾವುದೇ ಐಟಂ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: The item has been removed from your cart
kn: ಐಟಂ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್‌ನಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: Are you sure you want to empty your cart?
kn: ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Are you sure you want to remove the selected items?
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Items in your cart: %s
kn: ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಐಟಂಗಳು: %s

en: Add to cart
kn: ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: In your cart
kn: ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ

en: Error importing the framework
kn: ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: Are you sure you want to replace the fields and subfields for the %s framework structure? The existing structure will be overwritten! For safety reasons, it is recommended to use the export option to make a backup first.
kn: %s ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ರಚನೆಗಾಗಿ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಉಪಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ? ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ರಚನೆಯನ್ನು ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ! ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ, ಮೊದಲು ಬ್ಯಾಕಪ್ ಮಾಡಲು ರಫ್ತು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಲು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Importing to framework: %s. Importing from file: %s.
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿಗೆ ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %s. ಕಡತದಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %s.

en: Previous
kn: ಮೊದಲಿನದು

en: Next
kn: ಮುಂದಿನದು

en: Results
kn: ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Go back to the results
kn: ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: Please enter a valid date (should match %s).
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಮಾನ್ಯವಾದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ (%s ಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗಬೇಕು).

en: Fri
kn: ಶುಕ್ರವಾರ

en: Mon
kn: ಸೋಮವಾರ

en: Sat
kn: ಶನಿವಾರ

en: Sun
kn: ಭಾನುವಾರ

en: Thu
kn: ಗುರುವಾರ

en: Tue
kn: ಮಂಗಳವಾರ

en: Wed
kn: ಬುಧವಾರ

en: Friday
kn: ಶುಕ್ರವಾರ

en: Monday
kn: ಸೋಮವಾರ

en: Saturday
kn: ಶನಿವಾರ

en: Sunday
kn: ಭಾನುವಾರ

en: Thursday
kn: ಗುರುವಾರ

en: Tuesday
kn: ಮಂಗಳವಾರ

en: Wednesday
kn: ಬುಧವಾರ

en: Aug
kn: ಆಗಸ್ಟ್

en: Dec
kn: ಡಿಸೆಂಬರ್

en: Feb
kn: ಫೆಬ್ರವರಿ

en: Jan
kn: ಜನವರಿ

en: Jul
kn: ಜುಲೈ

en: Jun
kn: ಜೂನ್

en: Mar
kn: ಮಾರ್ಚ್

en: May
kn: ಮೇ

en: Nov
kn: ನವೆಂಬರ್

en: Oct
kn: ಅಕ್ಟೋಬರ್

en: Sep
kn: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್

en: April
kn: ಏಪ್ರಿಲ್

en: August
kn: ಆಗಸ್ಟ್

en: December
kn: ಡಿಸೆಂಬರ್

en: February
kn: ಫೆಬ್ರವರಿ

en: January
kn: ಜನವರಿ

en: July
kn: ಜುಲೈ

en: June
kn: ಜೂನ್

en: March
kn: ಮಾರ್ಚ್

en: November
kn: ನವೆಂಬರ್

en: October
kn: ಅಕ್ಟೋಬರ್

en: September
kn: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್

en: Place hold
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ಇರಿಸಿ

en: {credit_type_description} against {debit_type_description}
kn: {debit_type_description} ಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ {credit_type_description}

en: Please note that this external search could replace the current record.
kn: ಈ ಬಾಹ್ಯ ಹುಡುಕಾಟವು ಪ್ರಸ್ತುತ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ.

en: %s item(s) are attached to this record. You must delete all items before deleting this record.
kn: %s ಐಟಂ(ಗಳು) ಈ ದಾಖಲೆಗೆ ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕು.

en: Warning: This record is used in %s order(s). Deleting it could cause serious issues on acquisition module. Are you sure you want to delete this record?
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಈ ದಾಖಲೆಯನ್ನು %s ಆದೇಶ(ಗಳಲ್ಲಿ) ಬಳಸಲಾಗಿದೆ. ಅದನ್ನು ಅಳಿಸುವುದು ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಗಂಭೀರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ಈ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: %s order(s) are using this record. You need order managing permissions to delete this record.
kn: %s ಆದೇಶ(ಗಳು) ಈ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿವೆ. ಈ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಆರ್ಡರ್ ಮ್ಯಾನೇಜಿಂಗ್ ಅನುಮತಿಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: %s deleted order(s) are using this record. Are you sure you want to delete this record?
kn: %s ಅಳಿಸಿದ ದಾಖಲೆ(ಗಳು) ಈ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿವೆ. ಈ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: %s deleted order(s) are using this record. You need order managing permissions to delete this record.
kn: %s ಅಳಿಸಿದ ದಾಖಲೆ(ಗಳು) ಈ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿವೆ. ಈ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಆರ್ಡರ್ ಮ್ಯಾನೇಜಿಂಗ್ ಅನುಮತಿಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: %s holds(s) for this record. Are you sure you want to delete this record?
kn: ಈ ದಾಖಲೆಗಾಗಿ %s ಹೋಲ್ಡ್(ಗಳು). ಈ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: %s subscription(s) are attached to this record. You must delete all subscription before deleting this record.
kn: %s ಚಂದಾದಾರಿಕೆ(ಗಳು) ಈ ದಾಖಲೆಗೆ ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕು.

en: Are you sure you want to delete this record?
kn: ನೀವು ಈ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: %s hold(s) on this record. You must delete all holds before deleting all items.
kn: ಈ ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ %s ಹೋಲ್ಡ್(ಗಳು) ಎಲ್ಲಾ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಅಳಿಸುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಹೋಲ್ಡ್ ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕು.

en: Are you sure you want to delete the %s attached items?
kn: ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ %s ಐಟಂಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: (select to create)
kn: (ರಚಿಸಲು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ)

en: Something went wrong. Maybe the value already exists?
kn: ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆಯೇ?

en: Template name is required.
kn: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಹೆಸರು ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Category code can only contain the following characters: letters, numbers, - and _.
kn: ವರ್ಗ ಕೋಡ್ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿರಬಹುದು: ಅಕ್ಷರಗಳು, ಸಂಖ್ಯೆಗಳು, - ಮತ್ತು _.

en: Please choose an enrollment period in months OR by date.
kn: ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ದಿನಾಂಕದ ಪ್ರಕಾರ ನೋಂದಣಿ ಅವಧಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Note: %s out of %s renewals have been logged
kn: ಗಮನಿಸಿ: %s ರಲ್ಲಿ %s ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಲಾಗ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Renewed by
kn: ಮೂಲಕ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: manually
kn: ಕೈಯಾರೆ

en: Automatic
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

en: Renewal type:
kn: ನವೀಕರಣದ ವಿಧ:

en: Checked in
kn: ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ

en: Patron note
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: Unable to check in
kn: ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Confirm
kn: ದೃಢೀಕರಿಸು

en: Renewed, due:
kn: ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಬಾಕಿ:

en: Renew failed:
kn: ನವೀಕರಣ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ:

en: not checked out
kn: ಚೆಕ್ ಔಟ್ ಮಾಡಿಲ್ಲ

en: too many renewals
kn: ತುಂಬಾ ನವೀಕರಣಗಳು

en: too many consecutive renewals without being seen by the library
kn: ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ನೋಡದೆ ಸತತವಾಗಿ ಹಲವಾರು ನವೀಕರಣಗಳು

en: on hold
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ನಲ್ಲಿದೆ

en: Not allowed: patron restricted
kn: ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Not allowed: overdue
kn: ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ: ವಿಳಂಬವಾಗಿದೆ

en: reason unknown
kn: ಕಾರಣ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ

en: Loading... you may continue scanning.
kn: ಲೋಡ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ... ನೀವು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಬಹುದು.

en: Today's checkouts
kn: ಇಂದಿನ ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ಗಳು

en: Previous checkouts
kn: ಹಿಂದಿನ ವಿತರಣೆಗಳು

en: by _AUTHOR_
kn: _AUTHOR_ ಅವರಿಂದ

en: On-site checkout
kn: ಆನ್-ಸೈಟ್ ಚೆಕ್ಔಟ್

en: This item has been recalled and the due date updated
kn: ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಮರುಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅಂತಿಮ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Recalled
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಕರೆಸಿಕೊಂಡರು

en: On hold
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ನಲ್ಲಿದೆ

en: Not renewable
kn: ನವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Must be renewed at the library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ನವೀಕರಿಸಬೇಕು

en: No renewal before %s
kn: %s ಮೊದಲು ಯಾವುದೇ ನವೀಕರಣವಿಲ್ಲ

en: Can no longer be auto-renewed - number of checkout days exceeded
kn: ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಸ್ವಯಂ-ನವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ -ವಿತರಣೆಗೆ ನೀಡಿದ ದಿನಗಳ ಮಿತಿಯನ್ನು ಮೀರಿದೆ

en: Automatic renewal failed, patron has unpaid fines
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ, ಬಳಕೆದಾರರು ಪಾವತಿಸದ ದಂಡವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ

en: Automatic renewal failed, account expired
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ, ಖಾತೆ ಅವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ

en: Renewal denied by syspref
kn: ನವೀಕರಣವನ್ನು syspref ನಿರಾಕರಿಸಿದೆ

en: %s of %s renewals remaining
kn: %s ನ %s ನವೀಕರಣಗಳು ಉಳಿದಿವೆ

en:  and %s of %s unseen renewals remaining
kn:  ಮತ್ತು %s ನ %s ನೋಡದಿರುವ ನವೀಕರಣಗಳು ಉಳಿದಿವೆ

en: Scheduled for automatic renewal
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Claim returned
kn: ಕ್ಲೈಮ್ ಮರಳಿದೆ

en: No itemtype
kn: ಯಾವುದೇ ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರ ಇಲ್ಲ

en: Number of checkouts by item type
kn: ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರದ ಮೂಲಕ ವಿತರಣೆಯಾದವುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Double click to edit
kn: ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಲು ಡಬಲ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Resolve
kn: ಪರಿಹರಿಸು

en: Actions
kn: ಕ್ರಮಗಳು

en: Edit notes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Show 1 claim | Show all {count} claims
kn[0]: 1 ಕ್ಲೈಮ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸಿ
kn[1]: ಎಲ್ಲಾ {count} ಕ್ಲೈಮ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show 1 unresolved claim | Show {count} unresolved claims
kn[0]: 1 ತೀರ್ಮಾನಿಸದ ಕ್ಲೈಮ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸಿ
kn[1]: {count} ಬಗೆಹರಿಯದ ಕ್ಲೈಮ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Update
kn: ಅಪ್ಡೇಟ್

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Are you sure you want to delete this return claim?
kn: ಈ ರಿಟರ್ನ್ ಕ್ಲೈಮ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: First
kn: ಪ್ರಥಮ

en: Last
kn: ಕೊನೆಯ

en: No data available in table
kn: ಟೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Showing _START_ to _END_ of _TOTAL_ entries
kn: _TOTAL_ ನಮೂದುಗಳಲ್ಲಿ _START_ ರಿಂದ _END_ ವರೆಗೆ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: No entries to show
kn: ತೋರಿಸಲು ಯಾವುದೇ ನಮೂದುಗಳಿಲ್ಲ

en: (filtered from _MAX_ total entries)
kn: (_MAX_ ಒಟ್ಟು ನಮೂದುಗಳಿಂದ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ)

en: Show _MENU_ entries
kn: _MENU_ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Processing...
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Search:
kn: ಹುಡುಕಿ:

en: No matching records found
kn: ಯಾವುದೇ ಹೋಲಿಕೆಯ ದಾಖಲೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Copy to clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ನಕಲು ಮಾಡಿ

en: Press <i>ctrl</i> or <i>⌘</i> + <i>C</i> to copy the table data<br>to your system clipboard.<br><br>To cancel, click this message or press escape.
kn: ಒತ್ತಿರಿ <i>ctrl</i> or <i>⌘</i> + <i>C</i> ಟೇಬಲ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ನಕಲಿಸಲು<br>ನಿಮ್ಮ ಸಿಸ್ಟಂ ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ.<br><br>ದ್ದು ಮಾಡಲು, ಈ ಸಂದೇಶ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಎಸ್ಕೇಪ್ ಒತ್ತಿರಿ.

en: Copied %d rows to clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ %d ಸಾಲುಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Copied one row to clipboard
kn: ಒಂದು ಸಾಲನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ನಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Clear filter
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: Something went wrong when loading the table.
    %s: %s. 
    %s
kn: ಟೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಾಗ ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.
    %s: %s 
    %s

en: Something went wrong when loading the table.
kn: ಟೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಾಗ ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: Excel
kn: ಎಕ್ಸೆಲ್

en: Copy
kn: ಪ್ರತಿ

en: Print
kn: ಮುದ್ರಣ

en: Columns settings
kn: ಕಾಲಮ್‌ಗಳ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Columns
kn: ಅಂಕಣಗಳು

en: Export or print
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಮುದ್ರಿಸಿ

en: Export
kn: ರಫ್ತು

en: Configure table
kn: ಟೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿ

en: Configure
kn: ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿ

en: %s search
kn: %s ಶೋಧ

en: This field is mandatory and must have at least one mapping
kn: ಈ ಕ್ಷೇತ್ರವು ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಮ್ಯಾಪಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು

en: This pickup location is not allowed according to circulation rules
kn: ಪರಿಚಲನಾ ನಿಯಮಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಈ ಪಿಕಪ್ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en:  (current)
kn:  (ಪ್ರಸ್ತುತ)

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: Yes
kn: ಹೌದು

en: Resume
kn: ರೆಸ್ಯೂಮ್

en: Suspend
kn: ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಿ

en: Hold is <strong>suspended</strong>
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸುವಿಕೆ ಅನ್ನು <strong>ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ</strong>

en: until %s
kn: %s ವರೆಗೆ

en: Next available %s item
kn: ಮುಂದೆ %s ಐಟಂ ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: Next available item group <strong>%s</strong> item
kn: ಮುಂದಿನ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಐಟಂ ಗುಂಪು <strong>%s</strong> ಐಟಂ

en: Item is <strong>waiting here</strong>
kn: ಐಟಂ <strong>ಇಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ</strong>

en: at %s
kn: %s ನಲ್ಲಿ

en: Item is <strong>waiting</strong>
kn: ಐಟಂ <strong>ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ</strong>

en: Item is <strong>in transit</strong> from %s since %s
kn: %s ರಿಂದ %s ರಿಂದ ಐಟಂ <strong>ಸಾಗಣೆಯಲ್ಲಿದೆ</strong>

en: Item hasn't been transferred yet from %s
kn: ಐಟಂ ಅನ್ನು ಇನ್ನೂ %s ನಿಂದ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to resume, hold not found
kn: ಪುನರಾರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಹೋಲ್ಡ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Suspend hold on
kn: ಕಾಯ್ದಿರುಸುವಿಕೆ ಅಮಾನತು ಮಾಡಿ

en: Suspend until:
kn: ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಿ:

en: Clear date to suspend indefinitely
kn: ಅನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಅವಧಿಗೆ ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲು ದಿನಾಂಕವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Please enter letters or numbers
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಅಕ್ಷರಗಳು ಅಥವಾ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Are you sure you want to delete this field?
kn: ಈ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: A default letter with the code '%s' already exists.
kn: '%s' ಕೋಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಅಕ್ಷರವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: A letter with the code '%s' already exists for '%s'.
kn: '%s' ಕೋಡ್ ಹೊಂದಿರುವ ಅಕ್ಷರವು ಈಗಾಗಲೇ '%s' ಗಾಗಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: A letter with the code '%s' already exists for '%s'. Overwrite this letter?
kn: '%s' ಕೋಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಅಕ್ಷರವು ಈಗಾಗಲೇ '%s' ಗಾಗಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ. ಈ ಪತ್ರವನ್ನು ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯುವುದೇ?

en: Please specify title and content for %s
kn: ದಯವಿಟ್ಟು %s ಗಾಗಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮತ್ತು ವಿಷಯವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿ

en: Please fill at least one template.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಿ.

en:  characters
kn: ಅಕ್ಷರಗಳು

en: Both subfield values should be filled or empty.
kn: ಎರಡೂ ಉಪಕ್ಷೇತ್ರದ ಮೌಲ್ಯಗಳು ತುಂಬಿರಬೇಕು ಅಥವಾ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬೇಕು.

en: The destination should be filled.
kn: ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನವನ್ನು ತುಂಬಬೇಕು.

en: If the field is a control field, the subfield should be empty
kn: ಕ್ಷೇತ್ರವು ನಿಯಂತ್ರಣ ಕ್ಷೇತ್ರವಾಗಿದ್ದರೆ, ಉಪಕ್ಷೇತ್ರವು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬೇಕು

en: A control field cannot be used with a regular field.
kn: ನಿಯಂತ್ರಣ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ನಿಯಮಿತ ಕ್ಷೇತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: The source subfield should be filled for update.
kn: ಆಕರ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಾಗಿ ಆಕರ ಉಪಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಬೇಕು.

en: The source field should be filled.
kn: ಆಕರ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಬೇಕು.

en: The conditional field should be filled.
kn: ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಬೇಕು.

en: The conditional comparison operator should be filled.
kn: ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ಹೋಲಿಕೆ ಆಪರೇಟರ್ ಅನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಬೇಕು.

en: The conditional regular expression should be filled.
kn: ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ನಿಯಮಿತ ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ತುಂಬಬೇಕು.

en: The conditional value should be filled.
kn: ಷರತ್ತುಬದ್ಧ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ತುಂಬಬೇಕು.

en: Every
kn: ಎಲ್ಲ

en: Are you sure you wish to delete this template action?
kn: ಈ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Are you sure you wish to delete this template?
kn: ಈ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Edit action %s
kn: ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ %s

en: Update action
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಕ್ರಿಯೆ

en: Are you sure you want to delete this message? This cannot be undone.
kn: ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ಇದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Dates of birth should be entered in the format 'MM/DD/YYYY'
kn: ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು 'MM/DD/YYYY' ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಬೇಕು

en: Dates of birth should be entered in the format 'YYYY-MM-DD'
kn: ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು 'YYYY-MM-DD' ರೂಪದಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಬೇಕು

en: Dates of birth should be entered in the format 'DD/MM/YYYY'
kn: ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು 'DD/MM/YYYY' ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಬೇಕು

en: Dates of birth should be entered in the format 'DD.MM.YYYY'
kn: ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು 'DD.MM.YYYY' ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಬೇಕು

en: Are you sure you want to update this child to an Adult category? This cannot be undone.
kn: ಈ ಮಗುವನ್ನು ವಯಸ್ಕರ ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಉನ್ನತೀಕರಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ? ಇದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Are you sure you want to renew this patron's registration?
kn: ಈ ಬಳಕೆದಾರರ ನೋಂದಣಿಯನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Please confirm whether this is a duplicate patron
kn: ಇದು ತದ್ರೂಪ ಬಳಕೆದಾರರೇ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ

en: Minimum password length: %s
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಉದ್ದ: %s

en: Age
kn: ವಯಸ್ಸು

en: %s year
kn: %s ವರ್ಷಗಳು

en: %s years
kn: %s ವರ್ಷಗಳು

en: %s month
kn: %s ತಿಂಗಳು

en: %s months
kn: %s ತಿಂಗಳುಗಳು

[ctx: Bibliographic record]
en: The field is non-repeatable and already exists in the destination record. Therefore, you cannot add it.
kn: ಕ್ಷೇತ್ರವು ಪುನರಾವರ್ತನೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನದ ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

[ctx: Bibliographic record]
en: The subfield is non-repeatable and already exists in the destination record. Therefore, you cannot add it.
kn: ಕ್ಷೇತ್ರವು ಪುನರಾವರ್ತನೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನದ ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Change messaging preferences to default for this category?
kn: ಈ ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಡೀಫಾಲ್ಟ್‌ಆಗಿ ಸಂದೇಶ ಕಳುಹಿಸುವಿಕೆಯ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದೇ?

en: Remove restriction?
kn: ನಿರ್ಬಂಧವನ್ನು ತೆಗೆಯಬೇಕೆ?

en: You must select checkout(s) to export
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ನೀವು ಚೆಕ್‌ಔಟ್(ಗಳನ್ನು) ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು

en: Error: presence of invalid data prevent saving. Please make the corrections and try again.
kn: ದೋಷ: ಅಮಾನ್ಯ ಡೇಟಾದ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯು ಉಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ತಿದ್ದುಪಡಿಗಳನ್ನು ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Nothing to save
kn: ಸಂರಕ್ಷಿಸಲು ಏನೂ ಇಲ್ಲ

en: Saving...
kn: ಸಂರಕ್ಷಿಸಲಗಿತ್ತಿದೆ...

en: Saved preference %s
kn: ಉಳಿಸಿದ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯ %s

en: modified
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: You have made changes to system preferences.
kn: ನೀವು ಸಿಸ್ಟಂ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳಿಗೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿರುವಿರಿ.

en: Note: _ALL_ value will override all other values
kn: ಗಮನಿಸಿ: _ALL_ ಮೌಲ್ಯವು ಎಲ್ಲಾ ಇತರ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ

en: The following values are not formatted correctly:
kn: ಕೆಳಗಿನ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಿಲ್ಲ:

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Required
kn: ಅವಶ್ಯಕ

en: Description
kn: ವಿವರಣೆ

en: Coce image from Amazon.com
kn: Amazon.com ನಿಂದ Coce ಚಿತ್ರ

en: Coce image from Google Books
kn: Google Books ನಿಂದ Coce ಚಿತ್ರ

en: Coce image from Open Library
kn: ಓಪನ್ ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಕೋಸ್ ಚಿತ್ರ

en: No cover image available
kn: ಯಾವುದೇ ಕವರ್ ಚಿತ್ರ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Nothing is selected
kn: ಯಾವುದನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: You must select at least one record
kn: ನೀವು ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು

en: At least two records must be selected for merging
kn: ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಲು ಕನಿಷ್ಠ ಎರಡು ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು

en: AJAX failed to approve tag: %s
kn: ಟ್ಯಾಗ್ ಅನುಮೋದಿಸಲು AJAX ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: %s

en: AJAX failed to reject tag: %s
kn: ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲು AJAX ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: %s

en: %s is permitted!
kn: %s ಅನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: %s is prohibited!
kn: %s ಅನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: %s is neither permitted nor prohibited!
kn: %s ಅನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ನಿಷೇಧಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ!

en:  Test
kn: ಪರೀಕ್ಷೀಸು

en: Clear all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Select all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select all pending
kn: ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Reject
kn: ತಿರಸ್ಕರಿಸು

en: Approved
kn: ಅನುಮೋದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Approve
kn: ಅನುಮೋದನೆ

en: Rejected
kn: ತಿರಸ್ಕೃತಗೊಂಡಿದೆ

en: Testing...
kn: ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: AJAX error (%s alert)
kn: AJAX ದೋಷ (%s ಎಚ್ಚರಿಕೆ)

en: No camera detected.
kn: ಯಾವುದೇ ಕ್ಯಾಮರಾ ಪತ್ತೆಯಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not access camera.
kn: ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Access to camera denied.
kn: ಕ್ಯಾಮರಾಗೆ ಪ್ರವೇಶ ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: This feature is available only in secure contexts (HTTPS).
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಸುರಕ್ಷಿತ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ (HTTPS) ಮಾತ್ರ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

en: An unknown error occurred:
kn: ಅಪರಿಚಿತ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ:

en: years
kn: ವರ್ಷಗಳು

en: Are you sure you want to remove this recall?
kn: ಈ ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: The recall may have already been cancelled. Please refresh the page.
kn: ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆ ಈಗಾಗಲೇ ರದ್ದುಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ದಯವಿಟ್ಟು ಪುಟವನ್ನು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಿ.

en: Cancelled
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Are you sure you want to expire this recall?
kn: ನೀವು ಈ ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆಯ ಅವಧಿಯನ್ನು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: The recall may have already been expired. Please refresh the page.
kn: ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆ ಈಗಾಗಲೇ ಅವಧಿ ಮೀರಿರಬಹುದು. ದಯವಿಟ್ಟು ಪುಟವನ್ನು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಿ.

en: Expired
kn: ಅವಧಿ ಮುಕ್ತಾಯವಾಗಿದೆ

en: Are you sure you want to revert the waiting status of this recall?
kn: ಈ ಹಿಂಗರೆಯುವಿಕೆಯ ಕಾಯುವ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪೂರ್ವಸ್ಥಿತಿಗೆ ತಿರುಗಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: The recall waiting status may have already been reverted. Please refresh the page.
kn: ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆ ಈಗಾಗಲೇ ಕಾಯುವ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನುಪರಿವರ್ತಿಸಿರಬಹುದು. ದಯವಿಟ್ಟು ಪುಟವನ್ನು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಿ.

en: Waiting status reverted
kn: ಕಾಯುವ ಸ್ಥಿತಿ ಹಿಂತಿರುಗಿದೆ

en: Are you sure you want to mark this recall as overdue?
kn: ಈ ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆಯನ್ನು ಅವಧಿಮೀರಿದ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: The recall may have already been marked as overdue. Please refresh the page.
kn: ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆ ಈಗಾಗಲೇ ವಿಳಂಬವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಿರಬಹುದು. ದಯವಿಟ್ಟು ಪುಟವನ್ನು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಿ.

en: Marked overdue
kn: ಅವಧಿ ಮೀರಿದೆ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Are you sure you want to remove this recall and return the item to it's home library?
kn: ಈ ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಮತ್ತು ಅದರ ಹೋಮ್ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: The recall may have already been removed. Please refresh the page.
kn: ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆ ಈಗಾಗಲೇ ತೆಗೆದುಹಾಕಿರಬಹುದು. ದಯವಿಟ್ಟು ಪುಟವನ್ನು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಿ.

en: Are you sure you want to remove the selected recall(s)?
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆ(ಗಳನ್ನು) ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Please make a selection.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: %s (current status)
kn: %s (ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಿತಿ)

en: Are you sure you want to delete this rotating collection?
kn: ಈ ತಿರುಗುವ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: The results could not be loaded
kn: ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Please delete %s character(s)
kn: ದಯವಿಟ್ಟು %s ಅಕ್ಷರ(ಗಳನ್ನು) ಅಳಿಸಿ

en: Please enter %s or more characters
kn: ದಯವಿಟ್ಟು %s ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Loading more results…
kn: ಇನ್ನಷ್ಟು ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: You can only select %s item(s)
kn: ನೀವು %s ಐಟಂ(ಗಳ)ನ್ನು ಮಾತ್ರ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು

en: No results found
kn: ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Searching…
kn: ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Remove all items
kn: ಎಲ್ಲಾ ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove item
kn: ಐಟಂ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Are you sure you want to close this subscription?
kn: ಈ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Are you sure you want to reopen this subscription?
kn: ಈ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಪುನಃ ತೆರೆಯಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Are you sure you want to delete this subscription?
kn: ನೀವು ಈ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: Add an SMS cellular provider
kn: SMS ಸೆಲ್ಯುಲಾರ್ ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Edit provider %s
kn: ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸು %s

en: Are you sure you want to delete %s? %s patron(s) are using it!
kn: %s ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ? %s ಬಳಕೆದಾರ(ರು) ಇದನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ!

en: Are you sure you want to delete %s?
kn: %s ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Back to top
kn: ಮೇಲಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: Frequency and subscription length provided doesn't combine well. Please consider entering an issue count rather than a time period.
kn: ಒದಗಿಸಿದ ಆವರ್ತನ ಮತ್ತು ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಸಮಯದ ಅವಧಿಯ ಬದಲಿಗೆ ಸಂಚಿಕೆಯ ಎಣಿಕೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸುವುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ.

en: If you wish to claim late or missing issues you must link this subscription to a vendor. Click OK to ignore or Cancel to return and enter a vendor
kn: ನೀವು ತಡವಾಗಿ ಅಥವಾ ಕಳೆದುಹೋದ ಸಂಚಿಕೆಗಳನ್ನು ಕ್ಲೈಮ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ ನೀವು ಈ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಮಾರಾಟಗಾರರಿಗೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಬೇಕು. ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲು ಸರಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಮಾರಾಟಗಾರರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: The vendor does not exist
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: You must choose or create a bibliographic record
kn: ನೀವು ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು ಅಥವಾ ರಚಿಸಬೇಕು

en: Bibliographic record does not exist!
kn: ಗ್ರಂಥ ದಾಖಲೆಯು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ!

en: Number of issues to display to staff must be a number
kn: ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಸಂಚಿಕೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಒಂದು ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿರಬೇಕು

en: Number of issues to display to the public must be a number
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಸಂಚಿಕೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಒಂದು ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿರಬೇಕು

en: You must choose a first publication date
kn: ನೀವು ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು

en: You must choose a subscription length or an end date.
kn: ನೀವು ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ವ್ಯಾಪ್ತಿ ಅಥವಾ ಅಂತಿಮ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು.

en: You have modified the advanced prediction pattern. Please save your work or cancel modifications.
kn: ನೀವು ಸುಧಾರಿತ ಮುನ್ನೋಟ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿರುವಿರಿ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಉಳಿಸಿ ಅಥವಾ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ.

en: Warning! Present pattern has planned irregularities. Click on 'Test prediction pattern' to check if it's still valid
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ! ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಾದರಿಯು ಕ್ರಮಬದ್ಧವಾಗಿಲ್ಲ. ಇದು ಇನ್ನೂ ಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆಯೇ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು 'ಟೆಸ್ಟ್ ಪ್ರಿಡಿಕ್ಷನ್ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್' ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Please click on 'Test prediction pattern' before saving subscription.
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಸಂರಕ್ಷಿಸುವ ಮೊದಲು ದಯವಿಟ್ಟು 'ಟೆಸ್ಟ್ ಪ್ರಿಡಿಕ್ಷನ್ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್' ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Frequency is not defined
kn: ಆವರ್ತನವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: First publication date is not defined
kn: ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ವಿವರಿಸಿಲ್ಲ

en: Next issue publication date is not defined
kn: ಮುಂದಿನ ಸಂಚಿಕೆ ಪ್ರಕಟಣೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್

en: Cannot test prediction pattern for the following reason(s): %s
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ: %s

en: Please enter a name for this pattern
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ನಮೂನೆಗಾಗಿ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: This pattern name already exists. Do you want to modify it?
kn: ಈ ಮಾದರಿಯ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ. ನೀವು ಅದನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Warning: This will modify the pattern for all subscriptions that are using it.
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಇದನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಇದು ಮಾರ್ಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

en: Something went wrong. Unable to create a new numbering pattern.
kn: ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಹೊಸ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಮಾದರಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Searching for subscription in Mana Knowledge Base
kn: ಮನ ಜ್ಞಾನದ ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಾಗಿ ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Results from Mana Knowledge Base
kn: ಮನ ಜ್ಞಾನ ಮೂಲದಿಂದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Show Mana results
kn: ಮನ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Subscription found on Mana Knowledge Base:
kn: ಮನ ಜ್ಞಾನದ ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ:

en: No subscription found on Mana Knowledge Base
kn: ಮನ ಜ್ಞಾನದ ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Please feel free to share your pattern with all others librarians once you are done
kn: ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಇತರ ಗ್ರಂಥಪಾಲಕರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಮುಕ್ತವಾಗಿರಿ

en: This bibliographic record does not exist
kn: ಈ ಗ್ರಂಥಸೂಚಿಯ ದಾಖಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Deactivate filters
kn: ಫಿಲ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Activate filters
kn: ಫಿಲ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Are you sure you want to delete this cover image?
kn: ಈ ರಕ್ಷಾಪುಟ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Directory is not writeable
kn: ಡೈರೆಕ್ಟರಿ ಬರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Error code 0 not used
kn: ದೋಷ ಕೋಡ್ 0 ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: File already exists
kn: ಫೈಲ್ ಈಗಾಗಲೇ ಇದೆ

en: Root directory for uploads not defined
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ರೂಟ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯನ್ನು ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Temporary directory for uploads not defined
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳಿಗೆ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯನ್ನು ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Upload status:
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಸ್ಥಿತಿ:

en: Failed
kn: ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Denied
kn: ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: An error occurred while uploading.
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: Error:
kn: ತಪ್ಪು:

en: This tool only accepts ZIP files or GIF, JPEG, PNG, or XPM images.
kn: ಈ ಪರಿಕರವು ZIP ಫೈಲ್‌ಗಳು ಅಥವಾ GIF, JPEG, PNG, ಅಥವಾ XPM ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತದೆ.

en: File name:
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು:

en: File type:
kn: ಫೈಲ್ ವಿಧ:

en: File size:
kn: ಫೈಲ್ ಗಾತ್ರ:

en: An error occurred on deleting this image
kn: ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ

en: View comparison
kn: ಹೋಲಿಕೆ ನೋಡಿ

en: Showing results for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: You can select maximum of two checkboxes
kn: ನೀವು ಗರಿಷ್ಠ ಎರಡು ಚೆಕ್‌ಬಾಕ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು

en: You must select two entries to compare
kn: ಹೋಲಿಸಲು ನೀವು ಎರಡು ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು

en: Submit
kn: ಸಲ್ಲಿಸು

en: Close
kn: ಮುಚ್ಚಿ

en: Submitting...
kn: ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Licenses
kn: ಪರವಾನಗಿಗಳು

en: Agreement license %s
kn: ಒಪ್ಪಂದದ ಪರವಾನಿಗೆ %s

en: Remove this license
kn: ಈ ಪರವಾನಗಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: License
kn: ಪರವಾನಗಿ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Physical location
kn: ಭೌತಿಕ ಸ್ಥಳ

en: Notes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Add new license
kn: ಹೊಸ ಪರವಾನಗಿ ಸೇರಿಸಿ

en: There are no licenses created yet
kn: ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಪರವಾನಗಿಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Periods
kn: ಅವಧಿಗಳು

en: Agreement period %s
kn: ಒಪ್ಪಂದದ ಅವಧಿ %s

en: Remove this period
kn: ಈ ಅವಧಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Start date
kn: ಆರಂಭದ ದಿನಾಂಕ

en: End date
kn: ಮುಕ್ತಾಯ ದಿನಾಂಕ

en: Cancellation deadline
kn: ಗಡುವು ರದ್ದತಿ

en: Add new period
kn: ಹೊಸ ಅವಧಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Related agreements
kn: ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಒಪ್ಪಂದಗಳು

en: Related agreement %s
kn: ಸಂಬಂಧಿತ ಒಪ್ಪಂದ %s

en: Remove this relationship
kn: ಈ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Related agreement
kn: ಸಂಬಂಧಿತ ಒಪ್ಪಂದ

en: Relationship
kn: ಸಂಬಂಧ

en: Add new related agreement
kn: ಹೊಸ ಸಂಬಂಧಿತ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: There are no other agreements created yet
kn: ಬೇರೆ ಯಾವುದೇ ಇತರ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Edit agreement #%s
kn: ಒಪ್ಪಂದ #%s ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: New agreement
kn: ಹೊಸ ಒಪ್ಪಂದ

en: Agreement name
kn: ಒಪ್ಪಂದದ ಹೆಸರು

en: Vendor
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ

en: Closure reason
kn: ಮುಚ್ಚಲು ಕಾರಣ

en: Is perpetual
kn: ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕವಾಗಿದೆ

en: Renewal priority
kn: ನವೀಕರಣಕ್ಕೆ ಆದ್ಯತೆ

en: License info
kn: ಪರವಾನಗಿ ಮಾಹಿತಿ

en: A license is used several times
kn: ಪರವಾನಗಿಯನ್ನು ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: An agreement is used as relationship several times
kn: ಒಂದು ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ಸಂಬಂಧವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Only one controlling license is allowed
kn: ಒಂದು ನಿಯಂತ್ರಣ ಪರವಾನಗಿಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: File size exceeds maximum allowed: %s MB
kn: ಫೈಲ್ ಗಾತ್ರವು ಅನುಮತಿಸಲಾದ ಗರಿಷ್ಠ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಮೀರಿದೆ: %s MB

en: Agreement updated
kn: ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Agreement created
kn: ಒಪ್ಪಂದ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Filter by expired
kn: ಅವಧಿ ಮುಗಿದ ಪ್ರಕಾರ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: on
kn: ರಂದು

en: There are no agreements defined
kn: ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾದ ಯಾವುದೇ ಒಪ್ಪಂದಗಳಿಲ್ಲ

en: Select
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Are you sure you want to remove this agreement?
kn: ಈ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Yes, delete
kn: ಹೌದು, ಅಳಿಸು

en: No, do not delete
kn: ಇಲ್ಲ, ಅಳಿಸಬೇಡಿ

en: Agreement %s deleted
kn: ಒಪ್ಪಂದ %s ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Agreement #%s
kn: ಒಪ್ಪಂದ #%s

en: Period start
kn: ಅವಧಿಯ ಪ್ರಾರಂಭ

en: Period end
kn: ಅವಧಿಯ ಮುಕ್ತಾಯ

en: Period note
kn: ಅವಧಿಯ ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: Users
kn: ಬಳಕೆದಾರರು

en: Role
kn: ಪಾತ್ರ

en: Packages
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳು

en: Documents
kn: ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ಸ್

en: Document %s
kn: ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ %s

en: Remove this document
kn: ಈ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: File
kn: ಕಡತ

en: Select a file
kn: ಫೈಲ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Update file
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಫೈಲ್

en: File name
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: File type
kn: ಫೈಲ್ ವಿಧ

en: File description
kn: ಕಡತ ವಿವರಣೆ

en: Uploaded on
kn: ರಂದು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Add new document
kn: ಹೊಸ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add new agreement
kn: ಹೊಸ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: This agreement is already linked with this package
kn: ಈ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Hide filters
kn: ಫಿಲ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Show filters
kn: ಫಿಲ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Publication type
kn: ಪ್ರಕಾಶನ ಪ್ರಕಾರ

en: Selection status
kn: ಆಯ್ಕೆಯ ಸ್ಥಿತಿ

en: Selected
kn: ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ

en: Not selected
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Is selected
kn: ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ

en: Package name
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಹೆಸರು

en: Content type
kn: ವಿಷಯದ ಪ್ರಕಾರ

en: %s packages found locally
kn: %s ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ಗಳು ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಕಂಡುಬಂದಿವೆ

en: Type
kn: ವಿಧ

en: Package #%s
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ #%s

en: Add package to holdings
kn: ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Remove package from holdings
kn: ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ಸ್ ಗಳಿಂದ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Package type
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ವಿಧ

en: Created on
kn: ರಂದು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Resource #%s
kn: ಸಂಪನ್ಮೂಲ #%s

en: Add title to holdings
kn: ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Remove title from holdings
kn: ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ಸ್‌ನಿಂದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Resource information
kn: ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಮಾಹಿತಿ

en: Resource identifier
kn: ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ

en: Publication title
kn: ಪ್ರಕಾಶನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Publisher name
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರ ಹೆಸರು

en: Print-format identifier
kn: ಪ್ರಿಂಟ್-ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಐಡೆಂಟಿಫೈಯರ್

en: Online-format identifier
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್-ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಐಡೆಂಟಿಫೈಯರ್

en: Package
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್

en: Package content type
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ವಿಷಯದ ಪ್ರಕಾರ

en: Coverage dates
kn: ವ್ಯಾಪ್ತಿ ದಿನಾಂಕಗಳು

en: Please enter a search term
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಹುಡುಕಾಟ ಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: %s titles found locally
kn: %sಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಕಂಡುಬರುವ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Identifier
kn: ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ

en: Title #%s
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ #%s

en: Title identifier
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಗುರುತು

en: Local bibliographic record
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆ

en: Date of first serial issue available online
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಮೊದಲ ಸರಣಿ ಸಂಚಿಕೆಯ ದಿನಾಂಕ

en: Number of first volume available online
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಮೊದಲ ಸಂಪುಟದ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of first issue available online
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಮೊದಲ ಸಂಚಿಕೆಯ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Date of last issue available online
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಕೊನೆಯ ಸಂಚಿಕೆಯ ದಿನಾಂಕ

en: Number of last volume available online
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಕೊನೆಯ ಸಂಪುಟದ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of last issue available online
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯ ಸಂಚಿಕೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Title-level URL
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ-ಹಂತದ URL

en: First author
kn: ಪ್ರಥಮ ಲೇಖಕ

en: Embargo information
kn: ನಿರ್ಬಂಧದ ಮಾಹಿತಿ

en: Coverage depth
kn: ವ್ಯಾಪ್ತಿ ಆಳ

en: Date the monograph is first published in print
kn: ಮೊನೊಗ್ರಾಫ್ ಅನ್ನು ಮುದ್ರಣದಲ್ಲಿ ಮೊದಲು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ

en: Date the monograph is first published online
kn: ಮೊನೊಗ್ರಾಫ್ ಅನ್ನು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ

en: Number of volume for monograph
kn: ಮೊನೊಗ್ರಾಫ್‌ನ ಸಂಪುಟದ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Edition of the monograph
kn: ಮೊನೊಗ್ರಾಫ್ ಆವೃತ್ತಿ

en: First editor
kn: ಪ್ರಥಮ ಸಂಪಾದಕ

en: Title identifier of the parent publication
kn: ಪೋಷಕ ಪ್ರಕಾಶನದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ

en: Title identifier of any preceding publication title
kn: ಹಿಂದಿನ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಕಟಣೆಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಗುರುತು

en: Access type
kn: ಪ್ರವೇಶದ ವಿಧ

en: Agreements
kn: ಒಪ್ಪಂದಗಳು

en: Agreement %s
kn: ಒಪ್ಪಂದ %s

en: Remove this agreement
kn: ಈ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Agreement
kn: ಒಪ್ಪಂದ

en: There are no agreements created yet
kn: ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Edit package #%s
kn: #%s ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಅನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: New package
kn: ಹೊಸ ಪ್ಯಾಕೇಜ್

en: Content type:
kn: ವಿಷಯ ಪ್ರಕಾರ:

en: An agreement is used several times
kn: ಒಂದು ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Package updated
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Package created
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: There are no packages defined
kn: ಯಾವುದೇ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Are you sure you want to remove this package?
kn: ಈ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Local package %s deleted
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ %s ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Titles (%s)
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು (%s)

en: Edit title #%s
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ #%s ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: New title
kn: ಹೊಸ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: A package is used several times
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಅನ್ನು ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Title updated
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Title created
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Package %s
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ %s

en: Remove from this package
kn: ಈ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ನಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Proxy
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ

en: Add to another package
kn: ಮತ್ತೊಂದು ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: There are no packages created yet
kn: ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Import from a list
kn: ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Import in progress,
kn: ಆಮದು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿದೆ,

en: see job #%s
kn: ಕೆಲಸವನ್ನೂ ನೋಡಿ #%s

en: To the following local package
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಸ್ಥಳೀಯ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ಗೆ

en: Cannot import, no package selected
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಯಾವುದೇ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ

en: Import
kn: ಆಮದು

en: There are no titles defined
kn: ಯಾವುದೇ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Are you sure you want to remove this title?
kn: ಈ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Local title %s deleted
kn: %s ಸ್ಥಳೀಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Contributors
kn: ಕೊಡುಗೆದಾರರು

en: Edit license %s
kn: %s ಪರವಾನಿಗೆಯನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: New license
kn: ಹೊಸ ಪರವಾನಗಿ

en: License name
kn: ಪರವಾನಗಿ ಹೆಸರು

en: License updated
kn: ಪರವಾನಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: License created
kn: ಪರವಾನಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: There are no licenses defined
kn: ಯಾವುದೇ ಪರವಾನಗಿಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Are you sure you want to remove this license?
kn: ಈ ಪರವಾನಗಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: License %s deleted
kn: ಪರವಾನಗಿ %s ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Started on
kn: ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು

en: Ended on
kn: ರಂದು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡಿದೆ

en: License #%s
kn: ಪರವಾನಗಿ #%s

en: The e-resource management module is disabled, turn on <a href="/cgi-bin/koha/admin/preferences.pl?tab=&op=search&searchfield=ERMModule">ERMModule</a> to use it
kn: ಇ-ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅದನ್ನು ಬಳಸಲು <a href="/cgi-bin/koha/admin/preferences.pl?tab=&op=search&searchfield=ERMModule">ERMModule</a> ಅನ್ನು ಆನ್ ಮಾಡಿ

en: Clear form
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Remove this user
kn: ಈ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: User
kn: ಬಳಕೆದಾರ

en: Select user
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Add new user
kn: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: E-resource management
kn: ಇ-ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: eHoldings
kn: ಇಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ಸ್

en: Local
kn: ಸ್ಥಳೀಯ

en: Titles
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: supersedes
kn: ಮೀರಿಸುತ್ತದೆ

en: is superseded by
kn: ಮೂಲಕ ಅತಿಕ್ರಮಿಸಲಾಗಿದೆ

en: provides post-cancellation access for
kn: ರದ್ದತಿಯ ನಂತರದಲಭ್ಯತೆ ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ

en: has post-cancellation access in
kn: ರದ್ದತಿಯ ನಂತರದ ಲಭ್ಯತೆ ಹೊಂದಿದೆ

en: tracks demand-driven acquisitions for
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಬೇಡಿಕೆ-ಚಾಲಿತ ಸ್ವಾಧೀನಗಳನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ

en: has demand-driven acquisitions in
kn: ನಲ್ಲಿ ಬೇಡಿಕೆ-ಚಾಲಿತ ಸ್ವಾಧೀನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: has backfile in
kn: ಬ್ಯಾಕ್‌ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: has frontfile in
kn: ಫ್ರಂಟ್‌ಫೈಲ್‌ನಲ್ಲಿದೆ

en: related to
kn: ಸಂಬಂಧಿಸಿದ

en: AJAX error: receiving data from %s
kn: AJAX ದೋಷ: %s ನಿಂದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: The page entered is not a number.
kn: ನಮೂದಿಸಿದ ಪುಟವು ಒಂದು ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲ.

en: The page should be a number between 1 and %s.
kn: ಪುಟವು 1 ಮತ್ತು %s ನಡುವಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿರಬೇಕು.

en: Please choose at least one external target
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಬಾಹ್ಯ ಗುರಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Search Google Books
kn: Google Books ಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Sorry, nothing found.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಏನೂ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

[ctx: Bibliographic record]
en: The item is already in your cart
kn: ಐಟಂ ಈಗಾಗಲೇ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿದೆ

[ctx: Bibliographic record]
en: The item has been added to your cart
kn: ಐಟಂ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: Bibliographic record]
en:  item(s) added to your cart
kn:  ಐಟಂ(ಗಳನ್ನು) ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: already in your cart
kn: ಈಗಾಗಲೇ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿದೆ

[ctx: Bibliographic record]
en: No item was selected
kn: ಯಾವುದೇ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

[ctx: Bibliographic record]
en: No item was added to your cart
kn: ಯಾವುದೇ ಐಟಂ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

[ctx: Bibliographic record]
en: The item has been removed from your cart
kn: ಐಟಂ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್‌ನಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: Scroll to the top of the page
kn: ಪುಟದ ಮೇಲ್ಭಾಗಕ್ಕೆ ಸ್ಕ್ರಾಲ್ ಮಾಡಿ

en: Log in to your OverDrive account
kn: ನಿಮ್ಮ ಓವರ್‌ಡ್ರೈವ್ ಖಾತೆಗೆ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ

en: OverDrive account page
kn: ಓವರ್ಡ್ರೈವ್ ಖಾತೆಯ ಪುಟ

en: Log out of your OverDrive account
kn: ನಿಮ್ಮ ಓವರ್‌ಡ್ರೈವ್ ಖಾತೆಯಿಂದ ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಿ

en: Checkouts
kn: ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ಗಳು:

en: Holds
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸುವಿಕೆಗಳು

en: Checked out until:
kn: ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಎರವಲು ನೀಡಲಾಗಿದೆ:

en: Get item
kn: ಐಟಂ ಪಡೆಯಿರಿ

en: Check in
kn: ಮರಳಿಸಿ

en: Are you sure you want to return this item?
kn: ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Check out
kn: ಎರವಲು ನೀಡು (ಚೆಕ್ ಔಟ್)

en: Are you sure you want to check out this item?
kn: ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ನೀಡಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Cancel hold
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಮಾಡಿ

en: Are you sure you want to cancel this hold?
kn: ಈ ಕಾಯ್ದಿರಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Item cannot be checked out. There are no available formats
kn: ಐಟಂ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಯಾವುದೇ ಸ್ವರೂಪಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Your rating: %s.
kn: ನಿಮ್ಮ ರೇಟಿಂಗ್: %s,

en: Average rating: %s (%s votes)
kn: ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: %s (%s ಮತಗಳು)
