Koha 23.11.08.001 - en to kn translation catalogue (317 entries)

en: Your charges
kn: ನಿಮ್ಮ ಶುಲ್ಕಗಳು

en: Created
kn: ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Make payment
kn: ಪಾವತಿ ಮಾಡಿ

en: Lost item
kn: ಕಳೆದುಹೋದ ಸಾಮಗ್ರಿ

en: Renewal of rental item
kn: ಎರವಲು ಐಟಂ ನವೀಕರಣ

en: Hold fee
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದ ಶುಲ್

en: Payment
kn: ಪಾವತಿ

note: LINK
en: Search %s
kn: %s ಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Holds
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸು.

note: %1$s:  HOLD.item.barcode | html
en: Item on hold: %s
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದ ಐಟಂ: %s

note: %1$s:  IF ( HOLD.is_at_destination )
en: %s Item waiting at
kn: %s ಐಟಂ   ನಲ್ಲಿ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ

note: %1$s:  ELSE
en: %s Item in transit to
kn: %s ನಿಂದ ಸಾಗಣೆಯಲ್ಲಿರುವ ಐಟಂ.

note: %1$s:  checkout_patron.firstname | html %2$s:  checkout_patron.surname | html %3$s:  IF ( checkout_patron.cardnumber ) %4$s:  checkout_patron.cardnumber | html %5$s:  END
en: Checked out to %s %s %s(%s)%s
kn: %s %s %s(%s)%s ಗೆ ಎರವಲು ನೀಡಲಾಗಿದೆ

en: Recall
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಕರೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  Branches.GetName( transfertfrom ) | html %2$s:  Branches.GetName( transfertto ) | html %3$s:  transfertwhen | $KohaDates
en: In transit from %s to %s since %s
kn:  %sಅಂದಿನಿಂದೀಚೆಗೆ %s ಸಾಗಣೆಯಲ್ಲಿದೆ %s

note: For the first occurrence, %1$s:  IF restricted_lib
en: Not for loan %s
kn: ವಿತರಣೆಗೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ %s

note: For the first occurrence, %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s %s %s Koha online %s
kn: %s %s %s ಕೋಹಾ ಆನ್ಲೈನ್ %s

note: A
en: Show lists
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Search history
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಇತಿಹಾಸ

en: Library catalog
kn: ಲೈಬ್ರರಿ ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: INPUT type=text name=q
en: Searching in %s only
kn: %s ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Course reserves
kn: ಕೋರ್ಸ್ ಮೀಸಲು

en: EndNote
kn: ಅಂತ್ಯ ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: Show less
kn: ಕಡಿಮೆ ತೋರಿಸು

en: Limit to:
kn: ಮಿತಿ:

en: Limit to:
kn: ಮಿತಿ:

en: 6 months
kn: 6 ತಿಂಗಳುಗಳು

en: 12 months
kn: 12 ತಿಂಗಳುಗಳು

en: Found in Open Library:
kn: ಓಪನ್ ಲೈಬ್ರರಿಯಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ:

note: A
en: Go to the first page
kn: ಮೊದಲ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

note: A
en: Go to the previous page
kn: ಹಿಂದಿನ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

note: A
en: Go to the next page
kn: ಮುಂದಿನ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

note: A
en: Go to the last page
kn: ಕೊನೆಯ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

note: %1$s:  starting_homebranch | html
en: Browsing %s shelves
kn: ಬ್ರೌಸಿಂಗ್ %s ಶೆಲ್ಫ್‌ಗಳು

note: %1$s: - starting_ccode | html -
en: Collection: %s
kn: ಸಂಗ್ರಹ: %s

en: Remove from this list
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Save to lists
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  item.my_rating.rating_value | html
en: Your rating: %s.
kn: ನಿಮ್ಮ ರೇಟಿಂಗ್: %s,

en: Holds history
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದ ಇತಿಹಾಸ

en: Recalls history
kn: ಮರಳಿಪಡೆದ ಇತಿಹಾಸ

en: XSLT file not found.
kn: XSLT ಫೈಲ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Date enrolled
kn: ದಾಖಲಾದ ದಿನಾಂಕ

en: Cancel enrollment
kn: ನೋಂದಣಿ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Enrollment
kn: ನೋಂದಣಿ

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: An error has occurred &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  errno | html
en: Error %s
kn: ದೋಷ %s

en: Send email
kn: ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: GetRecords
kn: ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ

en: (Required)
kn: (ಅವಶ್ಯಕ)

en: email
kn: ಇಮೇಲ್

en: firstname
kn: ಮೊದಲನೆಯ ಹೆಸರು

note: For the first occurrence, %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s%s%sKoha online%s catalog
kn: %s%s%sKoha ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: ISBD view &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ISBD ವೀಕ್ಷಣೆ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  bibliotitle | html
en: MARC view: %s
kn: MARC ನೋಟ: %s

note: %1$s:  bibliotitle | html %2$s:  biblio.biblionumber | html
en: %s (Record no. %s)
kn: %s (ದಾಖಲೆ ಸಂಖ್ಯೆ. %s)

note: %1$s:  LibraryNameTitle | html %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s%sKoha online%s catalog
kn: %s%sಕೋಹ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Your payment
kn: ನಿಮ್ಮ ಪಾವತಿ

en: Account payment
kn: ಖಾತೆಗೆ ಪಾವತಿ

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Your charges &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನಿಮ್ಮ ಶುಲ್ಕಗಳು &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Please contact a librarian for details.
kn: ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು ಗ್ರಂಥಪಾಲಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

note: SCRIPT
en: Show all transactions
kn: ಎಲ್ಲಾ ವಹಿವಾಟುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Add to your list &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನಿಮ್ಮ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  total | html %2$s:  IF ( singleshelf )
en: Add %s items to %s
kn: %s ಐಟಂಗಳನ್ನು %s ಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: a list:
kn: ಪಟ್ಟಿ:

note: %1$s:  IF ( singleshelf )
en: Add to %s
kn: %s ಗೆ ಸೇರಿಸಿ

note: OPTGROUP
en: Private lists
kn: ವಯಕ್ತಿಕ ಪಟ್ಟಿಗಳು

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Advanced search &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ಸುಧಾರಿತ ಶೋಧ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Treaties
kn: ಒಡಂಬಡಿಕೆಗಳು

note: %1$s:  IF ( typeissue ) %2$s:  ELSIF ( typeissuecancel ) %3$s:  END %4$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %5$s:  LibraryNameTitle | html %6$s:  ELSE %7$s:  END
en: %sSubscribe to a subscription alert %s Unsubscribe from a subscription alert %s &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: %sಚಂದಾದ ಜಾಗೃತ ಸಂದೇಶಗಳಿಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ %s ಚಂದಾದ ಜಾಗೃತ ಸಂದೇಶಗಳ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ರದ್ದುಗೊಳಿಸು%s &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  authtypetext | html %2$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %3$s:  LibraryNameTitle | html %4$s:  ELSE %5$s:  END
en: Entry %s &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನಮೂದು %s &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  summary.mainentry | html %2$s:  IF authtypetext %3$s:  authtypetext | html %4$s:  END %5$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %6$s:  LibraryNameTitle | html %7$s:  ELSE %8$s:  END
en: %s%s (%s)%s &rsaquo; Authority search &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: %s%s (%s)%s &rsaquo; ಅತಾರಿಟಿ ಹುಡುಕಾಟ &rsaquo; %s%s%sKoha ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Preferred form:
kn: ಆದ್ಯತೆಯ ನಮೂನೆ:

en: CAS login
kn: CAS ಲಾಗಿನ್

en: Reset your password
kn: ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದ(ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್) ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: You must contact the library to reset your password
kn: ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಲು ನೀವು ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Authority search &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ಅನುಮೋದಿತ ಹುಡುಕಾಟ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  END %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s %s No results found. %s
kn: %s %s ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಲ್ಲ. %s .

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s 0 records %s
kn: %s 0 ದಾಖಲೆಗಳು %s

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Your cart &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s This record has no items. %s
kn: %s ಈ ದಾಖಲೆಯು ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %sThis record has no items.%s
kn: %sಈ ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳಿಲ್ಲ%s

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Record blocked &rsaquo; %s %s %s Koha online %s catalog
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ &rsaquo; %s %s %s ಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್ %s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: For the first occurrence, %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Browse our catalog &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನಮ್ಮ ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ (ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಿ) &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Search type:
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಪ್ರಕಾರ:

en: Browse our catalog
kn: ನಮ್ಮ ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ವೀಕ್ಷಿಣೆ (ಬ್ರೌಸ್) ಮಾಡಿ

note: %1$s:  course.course_name | html %2$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %3$s:  LibraryNameTitle | html %4$s:  ELSE %5$s:  END
en: Course reserves for %s &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: %s ಗೆ ಕೋರ್ಸ್ ಮೀಸಲು &rsaquo; %s%s%sKoha ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Course reserves for &nbsp;
kn: &nbsp; ಗಾಗಿ ಕೋರ್ಸ್ ಮೀಸಲು;

en: Department:
kn: ಇಲಾಖೆ:

en: Record URL
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ URL

note: SCRIPT
en: Search course reserves
kn: ಕೋರ್ಸ್ ಮೀಸಲುಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Courses &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ಕೋರ್ಸ್‌ಗಳು &rsaquo; %s%s%sಕೋಹ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title-head.inc' %2$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %3$s:  LibraryNameTitle | html %4$s:  ELSE %5$s:  END
en: Details for: %s &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ವಿವರಗಳು: %s &rsaquo; %s%s%sKoha ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Details for:
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ವಿವರಗಳು:

note: A
en: Image from Coce
kn: Coce ನಿಂದ ಚಿತ್ರ

en: Image from OpenLibrary
kn: ಓಪನ್ ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಚಿತ್ರ

en: Add tag(s)
kn: ಟ್ಯಾಗ್(ಗಳನ್ನು) ಸೇರಿಸಿ

note: %1$s:  title_notes_count | html
en: Title notes ( %s )
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು (%s)

en: Similar items
kn: ಇದೇ ರೀತಿಯ ಐಟಂಗಳು

note: %1$s:  subscriptionsnumber | html
en: Subscriptions ( %s )
kn: ಚಂದಾ (%s)

en: View all the physical items.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಭೌತಿಕ ಐಟಂಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: Show all items
kn: ಎಲ್ಲಾ ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

note: %1$s:  AuthorisedValues.GetByCode( 'LOC', subscription.location, 1 ) | html %2$s:  END %3$s:  IF ( subscription.callnumber )
en: Location: %s %s %s
kn: ಸ್ಥಳ: %s %s %s

note: %1$s:  subscription.callnumber | html
en: Call number: %s
kn: ಕಾಲ್ ನಂಬರು: %s

en: You have subscribed to email notification on new issues.
kn: ನೀವು ಹೊಸ ಸಂಚಿಕೆಯ ಇಮೇಲ್ ಅಧಿಸೂಚನೆಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿರುವಿರಿ.

note: A
en: Subscribe to email notification on new issues
kn: ಹೊಸ ಸಂಚಿಕೆಯ ಇಮೇಲ್ ಸೂಚನೆಗೆ ನೀವು ಚಂದಾದಾರರಾಗಿರುವಿರಿ

en: You must log in if you want to subscribe to email notification on new issues
kn: ನೀವು ಹೊಸ ಸಂಚಿಕೆಯ ಇಮೇಲ್ ಅಧಿಸೂಚನೆಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಲು ಬಯಸಿದರೆ ನೀವು ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಬೇಕು.

en: Other editions of this work
kn: ಈ ಕೃತಿಯ ಇತರ ಆವೃತ್ತಿಗಳು

en: Other editions
kn: ಇತರೆ ಆವೃತ್ತಿಗಳು

note: A
en: View record "%s %s %s"
kn: "%s %s %s" ದಾಖಲೆಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Coce image from Open Library
kn: ಓಪನ್ ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಕೋಸ್ ಚಿತ್ರ

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Discharge &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ವಿಸರ್ಜನೆ &rsaquo; %s%s%sKoha ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Download cart &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  shelf.shelfname | html %2$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %3$s:  LibraryNameTitle | html %4$s:  ELSE %5$s:  END
en: Download list %s &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಪಟ್ಟಿ %s &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  bibliotitle | html %2$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %3$s:  LibraryNameTitle | html %4$s:  ELSE %5$s:  END
en: Full subscription history for %s &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: %s ಗಾಗಿ ಪೂರ್ಣ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಇತಿಹಾಸ &rsaquo; %s%s%sKoha ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Library:
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ:

note: %1$s:  bibliotitle | html
en: Full subscription history for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಪೂರ್ಣ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಇತಿಹಾಸ

en: Show year:
kn: ವರ್ಷವನ್ನು ತೋರಿಸು:

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Your holds history &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನೀವು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದ ಇತಿಹಾಸ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Order by author
kn: ಲೇಖಕರ ಆದೇಶ

en: Showing 50 items.
kn: 50 ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Showing all items.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Show 50 items
kn: 50 ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Hold date
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ

en: Requested item type
kn: ವಿನಂತಿಸಿದ ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರ

en: In transit
kn: ಸಾಗಣೆಯಲ್ಲಿ

note: H1
en: Click to expand this role
kn: ಈ ರೋಲ್ ನ್ನು ವಿಸ್ತರಣೆ ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Details from library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ವಿವರಗಳು

en: Requested item:
kn: ವಿನಂತಿಸಿದ ಐಟಂ:

en: View the requested item
kn: ವಿನಂತಿಸಿದ ಐಟಂ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title-head.inc' %2$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %3$s:  LibraryNameTitle | html %4$s:  ELSE %5$s:  END
en: Images for: %s &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ಗಾಗಿ ಚಿತ್ರಗಳು: %s &rsaquo; %s%s%s ಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' link=> 1 %2$s:  biblio.author | html
en: Images for %s %s
kn: %s %s  ಗಾಗಿ ಚಿತ್ರಗಳು

en: Note:
kn: ಸೂಚನೆ:

en: Fax:
kn: ಫ್ಯಾಕ್ಸ್:

note: %1$s:  koha_new.published_on | $KohaDates %2$s:  IF ( show_author && koha_new.author )
en: Published on %s %s by
kn: %s %s ರಿಂದ  ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Show all news
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: due in fines and charges
kn: ದಂಡ ಮತ್ತು ಶುಲ್ಕಗಳ ಬಾಕಿ

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Updates submitted &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  IF action == 'edit' %2$s:  ELSE %3$s:  END %4$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %5$s:  LibraryNameTitle | html %6$s:  ELSE %7$s:  END
en: %sUpdate your personal details%sRegister a new account%s &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: %sನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ವಿವರಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ%sಹೊಸ ಖಾತೆಯನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಿ%s &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  FOREACH gr IN patron.guarantor_relationships %2$s:  SET g = gr.guarantor %3$s:  g.firstname | html %4$s:  g.middle_name | html %5$s:  g.surname | html %6$s: - IF ! loop.last %7$s:  END %8$s:  END
en: Guaranteed by %s %s %s %s %s %s, %s %s
kn: %s %s %s %s %s %s, %s %s  ಅವರಿಂದ ಖಾತರಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Library card number:
kn: ಲೈಬ್ರರಿ ಕಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Home library:
kn: ಹೋಮ್ ಲೈಬ್ರರಿ:

en: First name:
kn: ಹೆಸರು:

en: Other names:
kn: ಇತರ ಹೆಸರುಗಳು:

en: Other phone:
kn: ಇನ್ನೊಂದು ಫೋನ್:

en: Confirm primary email:
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಇಮೇಲ್ ಖಚಿತಪಡಿಸಿ:

en: Secondary email:
kn: ಸೆಕೆಂಡರಿ ಇಮೇಲ್:

en: Fax:
kn: ಫ್ಯಾಕ್ಸ್:

en: Primary phone
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ದೂರವಾಣಿ

en: Secondary phone
kn: ಸೆಕೆಂಡರಿ ಫೋನ್

en: Other phone
kn: ಇನ್ನೊಂದು ಫೋನ್

en: Primary email
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಇಮೇಲ್

en: Secondary email
kn: ಸೆಕೆಂಡರಿ ಇಮೇಲ್

en: Fax
kn: ಫ್ಯಾಕ್ಸ್

en: Preferred language for notices:
kn: ಸೂಚನೆಗಳಿಗೆ ಆದ್ಯತೆಯ ಭಾಷೆ:

en: Confirm password:
kn: ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ದೃಢೀಕರಿಸಿ:

en: Additional information
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮಾಹಿತಿ

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Your setting has been updated!
kn: ನಿಮ್ಮ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ!

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Your messaging settings &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂದೇಶ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Hold filled
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ಫಿಲ್ಲ್ಡ್

en: Hold reminder
kn: ಕಾಯ್ದಿರುಸುವಿಕೆಯ ಜ್ಞಾಪನೆ

en: Item check-in
kn: ಐಟಂ ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆ

en: Item checkout and renewal
kn: ಐಟಂ ಅನ್ನು ಎರವಲು ನೀಡಿಕೆ ಮತ್ತು ನವೀಕರಣ

en: Item checkout
kn: ಐಟಂ ಅನ್ನು ಎರವಲು ನೀಡಿಕೆ

note: %1$s:  LibraryName | html %2$s:  IF ( query_desc ) %3$s:  query_desc | html %4$s:  END %5$s:  IF ( limit_desc ) %6$s:  limit_desc | html %7$s:  END
en: %s Search %sfor '%s'%s%s&nbsp;with limit(s):&nbsp;'%s'%s
kn: %s ಹುಡುಕು %sfor '%s'%s%s&nbsp;wಮಿತಿಗಳೊಂದಿಗೆ:&nbsp;'%s'%s

note: %1$s:  q | html %2$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %3$s:  LibraryNameTitle | html %4$s:  ELSE %5$s:  END
en: OverDrive search for '%s' &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: '%s' ಗಾಗಿ ಓವರ್‌ಡ್ರೈವ್ ಹುಡುಕಾಟ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  IF page %2$s:  page.title | html %3$s:  ELSE %4$s:  END %5$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %6$s:  LibraryNameTitle | html %7$s:  ELSE %8$s:  END
en: %s%s%sPage error%s &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: %s%s%sಪುಟದ ದೋಷ%s &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Change your password &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Your password has been changed
kn: ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಬದಲಾಗಿದೆ

en: Sorry, your password cannot be changed online.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Account identification with this email address only is ambiguous.
kn: ಈ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸದ ಖಾತೆಯ ಗುರುತು ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  ELSIF (errPassNotMatch) %2$s:  ELSIF password_too_short
en: %s The passwords do not match. %s
kn: %s ಗುಪ್ತ ಪದ (ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳು) ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. %s

en: Please contact the library if you need further assistance.
kn: ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಹಾಯ ಬೇಕಾದಲ್ಲಿ ದಯವಿಟ್ಟು ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: Return to the main page
kn: ಮುಖ ಪುಟಕ್ಕೆ ಮರಳಿರಿ

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Your consents &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನಿಮ್ಮ ಒಪ್ಪಿಗೆಗಳು &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Your privacy management &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತಾ ನಿರ್ವಹಣೆ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Your privacy management
kn: ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತಾ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Your checkout history has been deleted.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Your hold history has been deleted.
kn: ನೀವು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Your privacy rules have been updated.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Please choose your privacy rule:
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆ ನಿಯಮವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

note: %1$s:  FOREACH gr IN borrower.guarantor_relationships %2$s:  SET g = gr.guarantor %3$s:  g.firstname | html %4$s:  g.surname | html %5$s: - IF ! loop.last %6$s:  END %7$s:  END
en: Guaranteed by %s %s %s %s %s, %s %s
kn: ಮೂಲಕ ಖಾತರಿ %s %s %s %s %s, %s %s

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Your checkout history &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನೀವು ಎರವಲು ಪಡೆದ ಇತಿಹಾಸ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Showing last 50 items.
kn: ಕೊನೆಯ 50 ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Show last 50 items
kn: ಕೊನೆಯ 50 ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Recall &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ಮರುಪಡೆಯಿರಿ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  biblio.title | html
en: Return to %s
kn: %s ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: Recall not needed after:
kn: ನಂತರ ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ:

en: Recall next available item
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಮುಂದಿನ ಐಟಂನ್ನು ಮರುಪಡೆಯಿರಿ

note: %1$s:  Branches.GetName( item.recall.pickup_library_id ) | html
en: Waiting for patron at %s
kn: %s ನಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

note: %1$s:  Branches.GetName( hold.branchcode ) | html %2$s:  hold.waitingdate | $KohaDates
en: Waiting for patron at %s since %s.
kn: %s.  ರಿಂದ %s ನಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರರಿಗಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: on this item.
kn: ಈ ಐಟಂ ಮೇಲೆ.

en: reserve
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸು

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Your recalls history &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನಿಮ್ಮ ಜ್ಞಾಪಕಕ್ಕೆ ತಂದ ಇತಿಹಾಸ&rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Recall date:
kn: ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆ ದಿನಾಂಕ

note: For the first occurrence, %1$s:  RECALL.library.branchname | html
en: In transit to %s
kn: %s ಗೆ ಸಾಗಣೆಯಲ್ಲಿದೆ

note: %1$s:  RECALL.completed_date | $KohaDates
en: Cancelled on %s
kn: %s ರಂದು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  RECALL.expiration_date | $KohaDates
en: Pick up by %s
kn:  ಮೂಲಕ ಎತ್ತಿಕೊಳ್ಳಿ %s

en: No recalls have been made.
kn: ಯಾವುದೇ ಮರುಕರೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Report a problem &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Username:
kn: ಬಳಕೆದಾರನ/ಳ ಹೆಸರು:

en: Subject:
kn: ವಿಷಯ:

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Request article &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ವಿನಂತಿ ಲೇಖನ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Placing a hold &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: For the first occurrence, %1$s:  END %2$s:  IF debarred_date && debarred_date != '9999-12-31'
en: %s %s End date:
kn: %s %s ಅಂತಿಮ ದಿನಾಂಕ:

en: Your library card has expired. Please contact your librarian if you wish to renew your card.
kn: ನಿಮ್ಮ ಲೈಬ್ರರಿ ಕಾರ್ಡ್ ಅವಧಿ ಮೀರಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಂಥಪಾಲಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

note: %1$s:  END # / bibitemloo.holdable %2$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=bibitemloo link=> 1 %3$s:  IF ( bibitemloo.author ) %4$s:  bibitemloo.author | html %5$s:  END
en: %s %s %s, by %s%s
kn: %s %s %s, %s%s  ರಿಂದ

en: Hold not needed after:
kn: ನಂತರ ಕಾಯ್ದಿರುಸುವಿಕೆಯ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ:

en: Show unholdable items
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲಾಗದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Reset your password &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  CASE 'account_locked' %2$s:  IF Categories.can_any_reset_password && Koha.Preference('OpacBaseURL')
en: . %s This account has been locked! %s
kn: %. %s ಈ ಖಾತೆ ಮುಚ್ಚಿದೆ! %s

en: You must contact the library for assistance.
kn: ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: An unknown error occurred. Please try again or contact the library for assistance.
kn: ಅಪರಿಚಿತ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಅಥವಾ ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: Your password has successfully been updated
kn: ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  IF RestrictedPageTitle %2$s:  RestrictedPageTitle | html %3$s:  END %4$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %5$s:  LibraryNameTitle | html %6$s:  ELSE %7$s:  END
en: %s %s &rsaquo; %s %s %s %s Koha online %s catalog
kn: %s %s &rsaquo; %s %s %s %s ಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್ %s ಸೂಚಿ(ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್)

note: %1$s:  IF ( searchdesc ) %2$s:  IF ( ms_value ) %3$s:  ms_value | html %4$s:  ELSE %5$s:  END %6$s:  ELSE %7$s:  END %8$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %9$s:  LibraryNameTitle | html %10$s:  ELSE %11$s:  END
en: %s %s Results of search for '%s' %s Search results %s %s You did not specify any search criteria. %s &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: %s %s '%s' ಗಾಗಿ ಹುಡುಕಾಟದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು %s ಹುಡುಕಾಟ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು %s %s ನೀವು ಯಾವುದೇ ಹುಡುಕಾಟ ಮಾನದಂಡವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿಲ್ಲ. %s &rsaquo; %s%s%sKoha ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Return to the last advanced search
kn: ಹಿಂದಿನ ವಿಸ್ತೃತ ಹುಡುಕಾಟಕ್ಕೆ ಮರಳಿರಿ

en: Add to...
kn: ಸೇರಿಸಿ...

note: INPUT type=checkbox name=biblionumber
en: Select search result: %s
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ: %s

note: %1$s:  SEARCH_RESULT.score_avg | html %2$s:  SEARCH_RESULT.num_scores | html
en: &nbsp;&nbsp; %s / 5 (on %s rates)
kn: &nbsp;&nbsp; %s / 5 (%s ದರಗಳಲ್ಲಿ)

note: %1$s:  SEARCH_RESULT.num_quotations | html
en: %s Quotations
kn: %s ಉದ್ಧರಣಗಳು (ಕ್ವೋಟೇಷನ್‍)

en: Tags:
kn: ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು:

note: %1$s:  SEARCH_RESULT.ratings.count | html
en: &nbsp;&nbsp;(%s votes)
kn: &nbsp;&nbsp;(%s ಮತಗಳು)

en: Make an
kn: ನಿಗದಿಪಡಿಸು

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Searching %s...
kn: %s ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ..

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title-head.inc' %2$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %3$s:  LibraryNameTitle | html %4$s:  ELSE %5$s:  END
en: Comments on %s &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: %s ನಲ್ಲಿ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  END %2$s:  END # / FOREACH ERROR %3$s:  IF ( WINDOW_CLOSE ) %4$s:  END
en: %s %s %s Note: this window will close automatically in 5 seconds. %s
kn: %s %s %s ಗಮನಿಸಿ: ಈ ವಿಂಡೋ 5 ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮುಚ್ಚಲ್ಪಡುತ್ತದೆ %s

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Your routing lists &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನಿಮ್ಮ ರೂಟಿಂಗ್ ಪಟ್ಟಿಗಳು &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Your search history &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನಿಮ್ಮ ಶೋಧ ಇತಿಹಾಸ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: INPUT type=submit
en: Remove selected searches
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಹುಡುಕಾಟಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Previous sessions
kn: ಹಿಂದಿನ ಅವಧಿಗಳು

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Sending your cart &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್ ಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Sending your list &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನಿಮ್ಮ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Issues for a subscription &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಾಗಿ ಸಂಚಿಕೆಗಳು &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  subscription_LOO.bibliotitle | html
en: Subscription information for %s
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯ ಮಾಹಿತಿ %s

en: every month
kn: ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು

en: every 2 months
kn: ಪ್ರತಿ 2 ತಿಂಗಳಿಗೊಮ್ಮೆ

note: %1$s:  subscription_LOO.numberlength | html
en: for %s issues
kn: %s ಸಂಚಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ

note: %1$s:  subscription_LOO.monthlength | html
en: for %s months
kn: %s ತಿಂಗಳವರೆಗೆ

note: %1$s:  AuthorisedValues.GetDescriptionByKohaField( kohafield => 'items.location', authorised_value => subscription_LOO.location, opac => 1 ) | html
en: Location: %s
kn: ಸ್ಥಳ: %s

note: %1$s:  END %2$s:  IF ( subscription_LOO.letter ) %3$s:  IF ( loggedinusername ) %4$s:  IF ( subscription_LOO.hasalert )
en: %s %s %s %s You have subscribed to email notification on new issues
kn: %s %s %s %s ಹೊಸ ಸಂಚಿಕೆಯ ಇಮೇಲ್ ಸೂಚನೆಗೆ ನೀವು ಚಂದಾದಾರರಾಗಿರುವಿರಿ

en: Subscribe to email notification on new issues
kn: ಹೊಸ ಸಂಚಿಕೆಯ ಇಮೇಲ್ ಸೂಚನೆಗೆ ಇಮೇಲ್ ಅಧಿಸೂಚನೆಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Share a list &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Share a list
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Share list
kn: ಹಂಚಿಕೆ ಪಟ್ಟಿ

note: %1$s:  IF ( context == "list" ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Delete %s Delete list %s
kn: %s ಅಳಿಸು %sಪಟ್ಟಿ ಅಳಿಸು %s

en: Anyone seeing this list
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಯಾರಾದರೂ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: The new owner has no share for this list.
kn: ಹೊಸ ಮಾಲೀಕರು ಈ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಪಾಲನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Send list
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Edit list
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸು

en: Remove share
kn: ಹಂಚಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

note: OPTGROUP
en: Date added
kn: ದಿನಾಂಕ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: This list is empty.
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿ ಖಾಲಿ ಇದೆ.

en: Shared
kn: ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ

note: SCRIPT
en: Items on this list:
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳು:

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Recent comments &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು &rsaquo; %s%s%sಕೊಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: LINK
en: %s%s%sKoha online%s catalog recent comments
kn: %s%s%sKoha ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಭಿಪ್ರಾಯ(ಕಾಮೆಂಟ್‌)ಗಳು

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=review link=> 1 %2$s:  IF ( review.author )
en: %s %s by
kn: %s %s ಮೂಲಕ

note: %1$s:  review.datereviewed | $KohaDates
en: Added %s by
kn: ಮೂಲಕ %s ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: &lt;&lt; Previous
kn: &lt;&lt; ಹಿಂದಿನದು

note: %1$s:  IF ( op_add ) %2$s:  END %3$s:  IF ( op_else ) %4$s:  END %5$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %6$s:  LibraryNameTitle | html %7$s:  ELSE %8$s:  END
en: %sEnter a new purchase suggestion%s %sPurchase suggestions%s &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: %sಹೊಸ ಖರೀದಿಗೆ ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ%s %sಖರೀದಿ ಸಲಹೆಗಳು%s &raquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  Koha.Preference('MaxOpenSuggestions') | html
en: You have reached your limit for suggestions you can place at this time (%s). Once the library has processed those suggestions you will be able to place more.
kn: ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ನೀಡಬಹುದಾದ ಸಲಹೆಗಳಿಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮಿತಿಯನ್ನು ನೀವು ತಲುಪಿರುವಿರಿ (%s). ಲೈಬ್ರರಿಯು ಆ ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ನೀವು ಇನ್ನಷ್ಟು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

note: %1$s:  Koha.Preference('MaxOpenSuggestions') | html
en: The suggestion has not been added. You have reached your limit for suggestions you can place at this time (%s). Once the library has processed those suggestions you will be able to place more.
kn: ಸಲಹೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ನೀಡಬಹುದಾದ ಸಲಹೆಗಳಿಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮಿತಿಯನ್ನು ನೀವು ತಲುಪಿರುವಿರಿ (%s). ಲೈಬ್ರರಿಯು ಆ ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ನೀವು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Your suggestion has been submitted.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಲಹೆ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The selected suggestions have been deleted.
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Note:
kn: ಸೂಚನೆ:

note: INPUT type=submit
en: Delete selected
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ಅಳಿಸಿ

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Tags &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: All tags
kn: ಎಲ್ಲಾ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು

note: %1$s:  added_count | html %2$s:  IF ( added_count == 1 ) %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s %stag%stags%s successfully added.
kn: %s %stag%stags%s ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  deleted_count | html %2$s:  IF ( deleted_count == 1 ) %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s %stag%stags%s successfully deleted.
kn: %s %stag%stags%s ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Your tags
kn: ನಿಮ್ಮ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು

note: %1$s:  ELSE %2$s:  MY_TAG.term | html %3$s:  END
en: %s %s (not approved) %s
kn: %s %s ಅನುಮೋದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ %s

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=MY_TAG link=> 1 %2$s:  IF ( MY_TAG.author ) %3$s:  MY_TAG.author | html %4$s:  END %5$s:  END # /IF MY_TAG.XSLTBloc %6$s:  INCLUDE 'title-actions-menu.inc' items=MY_TAG
en: %s %s by %s %s %s %s
kn: %s %s ರಿಂದ %s %s %s %s

en: Date added:
kn: ದಿನಾಂಕ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ:

note: INPUT type=submit
en: Delete selected tags
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Subject cloud &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ವಿಷಯ ಕ್ಲೌಡ್ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Most popular titles &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು &rsaquo; %s%s%sKoha ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Checkouts:
kn: ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ಗಳು:

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END # / IF results
en: %s No results, try to change filters. %s
kn: %s ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಲ್ಲ, ಶೋಧಕ(ಫಿಲ್ಟರ್‌)ಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. %s

note: %1$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %2$s:  LibraryNameTitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Your library home &rsaquo; %s%s%sKoha online%s catalog
kn: ನಿಮ್ಮ ಲೈಬ್ರರಿ ಮುಖಪುಟ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ ಆನ್‌ಲೈನ್%s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: . Please contact the library for more information.
kn: . ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: Your account has expired. Please contact the library for more information.
kn: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯ ಅವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: Item renewal is not allowed.
kn: ಐಟಂ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

note: %1$s:  overdues_count | html
en: Overdue (%s)
kn: ಅವಧಿ ಮೀರಿದ (%s)

note: %1$s:  issues_count | html
en: %s Item(s) checked out
kn: %s ಐಟಂ(ಗಳು) ನೀಡಲಾಗಿದೆ

en: Checkout note
kn: ಎರವಲು ನೀಡಿದ ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: Renewed!
kn: ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: (overdue)
kn: (ಅವಧಿ ಮೀರಿದೆ)

en: Not allowed
kn: ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Automatic renewal failed, you have unpaid fines.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ, ನೀವು ದಂಡದ ಶುಲ್ಕ ಹೊಂದಿರುವಿರಿ

en: Automatic renewal failed, your account is expired.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ, ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯ ಅವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ.

note: %1$s:  ISSUE.soonestrenewdate | $KohaDates  as_due_date => 1
en: No renewal before %s
kn: %s ಮೊದಲು ಯಾವುದೇ ನವೀಕರಣವಿಲ್ಲ

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Edit note
kn: ಸೂಚನೆ ಪರಿಷ್ಕರಣೆ

en: No renewals left
kn: ಯಾವುದೇ ನವೀಕರಣಗಳು ಉಳಿದಿಲ್ಲ

en: Recalls
kn: ಮರಳಿಪಡೆಯುವಿಕೆ

note: %1$s:  RECALL.item.barcode | html
en: Item recalled: %s
kn: ಮರುಪಡೆಯಲಾದ ಐಟಂ: %s

en: Record title
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

note: %1$s:  IF ar.toc_request %2$s:  END
en: %sYes%s
kn: %s ಹೌದು%s

en: Do not suspend
kn: ಅಮಾನತು ಮಾಡದಿರು

en: Checked in
kn: ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ

en: Check in
kn: ಮರಳಿಪಡೆ

note: %1$s:  borrowernumber | html %2$s:  IF ( LibraryNameTitle ) %3$s:  LibraryNameTitle | html %4$s:  ELSE %5$s:  END
en: Print receipt for %s &rsaquo; Self checkout &rsaquo; %s%s%sKoha %s
kn: %s ಗಾಗಿ ರಶೀದಿಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ &rsaquo; ಸ್ವಯಂ ಎರವಲು ಪಡೆಯುವಿಕೆ &rsaquo; %s%s%sಕೋಹಾ %s

en: This item is restricted.
kn: ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Your account has been suspended.
kn: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ನಿಶ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Due date is not valid.
kn: ನಿಗದಿತ ದಿನಾಂಕವು ಊರ್ಜಿತವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Renew item
kn: ಐಟಂನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Record not found
kn: ದಾಖಲೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Item checked out
kn: ಐಟಂ ಅನ್ನು ಎರವಲು ನೀಡಿಕೆ

en: Item renewed
kn: ಐಟಂ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Item not renewed
kn: ಐಟಂ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Item checked in
kn: ಐಟಂ ಹಿಂಪಡೆದಿದೆ

en: Check out or renew an item:
kn: ಐಟಂ ಅನ್ನು ಎರವಲು ನೀಡು ಅಥವಾ ನವೀಕರಿಸಿ:

note: %1$s:  END %2$s:  HOLDS.count | html
en: %s Holds (%s)
kn: %s ಕಾಯ್ದಿರಿಸು (%s)

en: Checked out on
kn: ರಂದು ಎರವಲು ನೀಡಲಾಗಿದೆ

en: Issue renews
kn: ಸಂಚಿಕೆ ನವೀಕರಣ

en: No renewals allowed
kn: ಯಾವುದೇ ನವೀಕರಣಗಳಿಗೆ ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲ
