Koha 23.11.08.001 - en to ml translation catalogue (32 entries)

en: Item is checked out
ml: ഇനം പരിശോധിച്ചു

en: Item does not belong to your library
ml: ഇനം നിങ്ങളുടെ ലൈബ്രറിയിൽ ഉൾപ്പെടുന്നില്ല

en: Item has a waiting hold
ml: ഇനത്തിന് കാത്തിരിപ്പ് കൈവശമുണ്ട്

en: Item has linked analytics
ml: ഇനത്തിന് അനലിറ്റിക്സ് ലിങ്കുചെയ്തു

en: Last item for bibliographic record with biblio-level hold on it
ml: ബിബ്ലിയോ-ലെവൽ ഹോൾഡിനൊപ്പം ബിബ്ലിയോഗ്രാഫിക് റെക്കോർഡിനുള്ള അവസാന ഇനം

en: Unknown reason
ml: అజ్ఞాతమైన కారణం

en: ({age} year) | ({age} years)
ml[0]: ({age} വർഷം)
ml[1]: ({age} വർഷങ്ങൾ)

[ctx: basket created by]
en: Created by:
ml: ഉണ്ടാക്കിയത്:

[ctx: noun]
en: Order
ml: ആജ്ഞകൊടുക്കുക

[ctx: basket created by]
en: Created by
ml: ഉണ്ടാക്കിയത്

[ctx: verb]
en: Order
ml: ആജ്ഞകൊടുക്കുക

en: {count} library limitation | {count} library limitations
ml[0]: {count} ലൈബ്രറി പരിധി
ml[1]: {count} ലൈബ്രറി പരിമിതികളാണ്

en: An error occurred when updating mappings: {message}.
ml: മാപ്പിംഗുകൾ അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യുമ്പോൾ ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചു: {message}.

en: An error occurred when deleting the existing mappings. Nothing has been changed!
ml: നിലവിലുള്ള മാപ്പിംഗുകൾ ഇല്ലാതാക്കുമ്പോൾ ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചു. ഒന്നും മാറ്റിയിട്ടില്ല!

en: (search field {field_name} with mapping {marc_field}.)
ml: (തിരയൽ ഫീൽഡ് {field_name} മാപ്പിംഗ് ഉപയോഗിച്ച് {marc_field}.)

en: Invalid field weight '{weight}', must be a positive decimal number.
ml: ഫീൽഡ് ഭാരം അസാധുവാണ് '{weight}', പോസിറ്റീവ് ദശാംശ സംഖ്യയായിരിക്കണം.

en: You attempted to delete all mappings for a required index, you must leave at least one mapping
ml: ആവശ്യമായ സൂചികയ്ക്കായി നിങ്ങൾ എല്ലാ മാപ്പിംഗുകളും ഇല്ലാതാക്കാൻ ശ്രമിച്ചു, നിങ്ങൾ കുറഞ്ഞത് ഒരു മാപ്പിംഗ് എങ്കിലും പോകണം

en: An error occurred when updating Elasticsearch index mappings: {message}.
ml: ഇലാസ്റ്റിക് തിരയൽ സൂചിക മാപ്പിംഗുകൾ അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യുമ്പോൾ ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചു: {message}.

en: Index '{index}' needs to be reindexed.
ml: സൂചിക '{index}' വീണ്ടും സൂചിക ആവശ്യമാണ്.

en: Index '{index}' needs to be recreated.
ml: സൂചിക '{index}' പുനർനിർമ്മിക്കേണ്ടതുണ്ട്.

en: Mappings updated successfully.
ml: മാപ്പിംഗുകൾ വിജയകരമായി അപ്ഡേറ്റുചെയ്തു.

en: Mappings have been reset successfully.
ml: മാപ്പിംഗുകൾ വിജയകരമായി വീണ്ടും സജ്ജമാക്കി.

en: Elasticsearch is currently disabled.
ml: ഇലാസ്റ്റിക് തിരയൽ സൗകര്യം നിലവിൽ പ്രവർത്തനരഹിതമാണ്.

en: {count} item | {count} items
ml[0]: {count} ഇനം
ml[1]: {count} ഇനങ്ങൾ

en: {title} ({barcode}) was removed from {count} course. | {title} ({barcode}) was removed from {count} courses.
ml[0]: {title} ({barcode}) നിന്ന് നീക്കംചെയ്തു {count} course.
ml[1]: {title} ({barcode}) നിന്ന് നീക്കംചെയ്തു {count} courses.

[ctx: patron restriction created on]
en: Created
ml: സൃഷ്ടിച്ചു

[ctx: purchase suggestion created by]
en: Created by:
ml: ഉണ്ടാക്കിയത്:

[ctx: Cancel hold button]
en: Cancel
ml: ക്യാൻസൽ ചെയ്യുക

en: checkout | checkouts
ml[0]: ചെക്ക് ഔട്ട്
ml[1]: ചെക്ക് ഔട്ട്

en: overdue | overdues
ml[0]: അവധികഴിഞ്ഞ
ml[1]: അവധികഴിഞ്ഞ

en: hold waiting | holds waiting
ml[0]: കാത്തിരിക്കുക
ml[1]: കാത്തുനിൽക്കുന്നു

en: message | messages
ml[0]: ദൂത്
ml[1]: സന്ദേശങ്ങൾ
