Koha 23.11.08.001 - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Language
ta: மொழி

en: Address
ta: முகவரி

en: Date
ta: தேதி

en: Instruction
ta: அறிவுறுத்தல்

en: AUTHENTICATION CODE
ta: அங்கீகார குறியீடு

en: ASSOCIATED PLACE
ta: தொடர்புடைய இடம்

en: ADDRESS
ta: முகவரி

en: ASSOCIATED GROUP
ta: தொடர்புடைய குழு

en: ASSOCIATED LANGUAGE
ta: தொடர்புடைய மொழி

en: Affiliation
ta: இணைப்பு

en: Additional information
ta: கூடுதல் தகவல்

en: Frequency
ta: அலைவரிசை

en: Organization
ta: அமைப்பு

en: Arrangement
ta: வரிசைப்படுத்துதல்

en:  Materials specified
ta: குறிப்பிடப்பட்ட பொருட்கள்

en: Action
ta: செயல்

en: % (RLIN)
ta: சதவிதம் (RLIN)

en: 0 (OCLC)
ta: 0

en: ADDED ENTRY ELEMENTS (KOHA)
ta: சேர்க்கப்பட்ட பதிவு கூறுகள் (கோஹா)

en: ABBREVIATED TITLE
ta: சுருக்கமான தலைப்பு

en: ACRONYM OR SHORTENED TITLE [OBSOLETE]
ta: சுருக்கெழுத்து அல்லது குறுகிய தலைப்பு

en: ACCESSIBILITY CONTENT
ta: அணுகல் உள்ளடக்கம்

en: ACCESSIBILITY NOTE
ta: அணுகல் குறிப்பு

en: ACTION NOTE
ta: செயல் குறிப்பு

en: ADDED ENTRY--PERSONAL NAME
ta: சேர்க்கப்பட்ட பதிவு -- தனிப்பட்ட பெயர்

en: ADDED ENTRY--MEETING NAME
ta: சேர்க்கப்பட்ட பதிவு -- சந்திப்பு பெயர்

en: ADDED ENTRY-GEOGRAPHIC NAME
ta: சேர்க்கப்பட்ட பதிவு -- புவியியல் பெயர்

en: 'FA', a 'Fast Add' minimal MARC21 framework suitable for ILL or on-the-fly cataloguing.
ta: வேகமாக சேர்
