Koha 23.11.08.001 - en to fil translation catalogue (9 entries)

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: #- No attempt to code
fil: Walang pagtatangka para maitala

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: #- No sound (silent)
fil: Walang tunog (tahimik)

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: #- No specified braille music format
fil: Walang nakatukoy na pangmusikang Braille na format

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: #- Undefined
fil: Hindi itinakda

en: #- Not subdivided geographically
fil: Hindi nahahati sa heograpiya

en: #- No information provided
fil: Walang inpormasyong ibinigay

en: #- Not a government agency
fil: Hindi ahensya ng gobyerno

en: #- Not modified
fil: Hindi nabago

en: &lt;&lt; Previous
fil: &lt;&lt; Nakaraan
